All is my friend and my homie!♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

chúng ta là 1 gia đình lớn mạnh

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Top posters
makelele94 (354)
một ng` e thương nkất:) Poll_leftmột ng` e thương nkất:) I_voting_barmột ng` e thương nkất:) Poll_right 
L.bi=x (221)
một ng` e thương nkất:) Poll_leftmột ng` e thương nkất:) I_voting_barmột ng` e thương nkất:) Poll_right 
Hoàng Anh (211)
h.zo95 (139)
m.bun_96 (100)
Q.cher (52)
L*Gấu (48)
h.kun97 (37)
Thảo Hanabi (30)
ZinO (25)
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Girl xinh fs cho tớ đi :x!~
một ng` e thương nkất:) Icon_minitimeFri 6 May - 7:47:59 by makelele94

» Fs cko kác bẹn trẻ smile nké :x
một ng` e thương nkất:) Icon_minitimeMon 6 Dec - 9:04:30 by h.zo95

» Hoạt ĐỘg lại forum Smile
một ng` e thương nkất:) Icon_minitimeMon 6 Dec - 9:02:42 by h.zo95

» 9h! bài viết 1 năm !đc tìm lại.
một ng` e thương nkất:) Icon_minitimeTue 17 Aug - 15:46:26 by makelele94

» Ai là triệu phú- part3. 9h
một ng` e thương nkất:) Icon_minitimeTue 17 Aug - 15:45:39 by makelele94

» Vào đây nói xấu nhau nào.!
một ng` e thương nkất:) Icon_minitimeSat 31 Jul - 8:22:21 by m.bun_96

» Nếu anh không quay đầu lại
một ng` e thương nkất:) Icon_minitimeSat 31 Jul - 8:03:27 by m.bun_96

» Clip ảnkz tất cả thành viên Smile !
một ng` e thương nkất:) Icon_minitimeThu 29 Jul - 5:14:49 by Hoàng Anh

» Thơ Củ Chuối-ko cười tao làm con mày.!
một ng` e thương nkất:) Icon_minitimeThu 29 Jul - 3:21:50 by makelele94

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 34 người, vào ngày Tue 18 Aug - 16:05:36
April 2024
SunMonTueWedThuFriSat
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
282930    
CalendarCalendar

một ng` e thương nkất:)

Go down 
Tác giảThông điệp
Q.cher
M.E.M
M.E.M
Q.cher

Điểm : 10486
Danh Tiếng : 6

smile icon
Mah love =* Mah love =*: Smile =*

một ng` e thương nkất:) Empty
Bài gửiTiêu đề: một ng` e thương nkất:)   một ng` e thương nkất:) Icon_minitimeThu 22 Jul - 8:20:52

http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Mot-Nguoi-Em-Thuong-Nhat-Vy-Bao.IW6WWCBO.html
Một ngừơi em thương nhất
Lắm khi … vu vơ rơi nước mắt vì được muốn anh , quan tâm đến em biết không ?
Thầm nghĩ ấm áp ngắn ngủi ấy , có thể sẽ tan biến, khi gió đông lướt qua.
Với em….dù là điều tốt xấu, ngọt ngào đắng cay. Luôn mong thấy anh tưoi cười.
Vì em không muốn anh rời xa , nên trong khi em đang vui…vẫn cứ hay vờ đau….

Chorus :

Và anh có biết rằng , anh hay dùng tay trái khi nắm tay em, bối rối nhịp tim em tăng lên khi anh kề bên.
nhìn lại bao chi tiết … thật đáng yêu , song song trong em lúc nay … cảm giác vẫn xa xôi.
Ước mong ngày dài người sẽ nhớ …sẽ hiểu … cho em, cho ta … và cuộc sống tương lai đến những ngày xa.
Vì người em thương nhất chỉ có anh , ước mong rằng anh nhận ra….

Vẫn hay, vu vơ oán trách anh lạnh lùng với em,ngay sau đó xin thứ tha.
Vì em … vẫn muốn anh được vui ,mỗi ngày kề bên em, tất cả do em sai.
Đến cùng … dù là điều tốt xấu, ngọt ngào …đắng cay, luôn mong thấy anh tươi cười.
Tự do…trong khái niệm cua anh, và tổ ấm của riêng anh….. không ai được về chăng ?

Chorus :
Và anh có biết rằng , anh hay dùng tay trái khi nắm tay em, bối rối nhịp tim em tăng lên khi anh kề bên.
Nhìn lại bao chi tiết … thật đáng yêu , song song trong em lúc nay … cảm giác vẫn xa xôi.
Ước mong ngày dài người sẽ nhớ …sẽ hiểu …cho em , cho ta … và cuộc sống tương lai cho những ngày xa.

Beak :
Em luôn mang trong tim, một niềm tin ấy…..anh sẽ đến như hôm qua ….nắm tay em bay về phía xa .
Và trong những ngày dài …. tình yêu tồn tại …. Chỉ cần ta có nhau cảm giác yêu giống như lúc đầu….và những khi buồn vui….được bên anh…

Chorus :
Nhìn lại bao chi tiết … thật đáng yêu , song song trong em lúc nay … cảm giác vẫn xa xôi.
Ước mong ngày dài người sẽ nhớ …sẽ hiểu …cho em , cho ta … và cuộc sống tương lai cho những ngày xa.

một ng` e thương nkất:)
Trang 1 trong tổng số 1 trang